Trường THCS Trần Quang Khải
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THCS Trần Quang Khải

Trường THCS Trần Quang Khải - Khởi Nguồn Đam Mê - Kết Nối Bạn Bè - Mở Rộng Tri Thức

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi cuối Thời gianNgười gửi cuối

Thứ tư của bạn (29/6)Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy link này gửi đến cho bạn bè nha!

Thứ tư của bạn (29/6) I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 8:19 am
quypro
quypro
Super Moderator
Super Moderator
Birthday : 10/03/1994

Thứ tư của bạn (29/6) Vide

Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn (29/6)

Song Ngư hôm nay rất nhạy bén, còn Bảo Bình sẽ thực sự có cái nhìn xa và luôn dẫn đầu trong công việc.

Thứ tư của bạn (29/6) T603504

Dương Cưu (21/3 – 19/4)

Hãy bày tỏ cho người khác nghe về bạn. Hãy bộc lộ bằng lời nói đơn giản và xuất phát từ trái tim. Bởi vì, sự bộc lộ rõ ràng và chân thành nhiều khi còn quan trọng hơn cả việc ai đúng, ai sai, thậm chí có đôi khi mọi người còn có thể bị thuyết phục rằng chính cách của bạn mới là hay nhất!

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Bạn nên xem xét lại tình hình lần này, bởi vì bạn cần phải chắc chắn về bản chất của sự việc. Có thể bạn không có khả năng nhìn ra ngay được sự thực, nhưng thái độ hoài nghi và tinh thần cảnh giác sẽ không phụ lòng bạn đâu.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Bạn không thể dừng trò bông đùa, tán tỉnh với mọi người. Nhưng kỳ thực bạn chẳng có tí ti ý đồ lãng mạn gì đâu. Chỉ đơn giản là bạn muốn những người ở quanh mình cảm thấy vui vẻ và bay bổng với cảm giác được chào đón mà thôi.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Chi tiết là điều quan trọng số một vào lúc này. Bởi vậy, bạn cần chắc rằng mình đang tập trung vào đúng chỗ. Đây là lúc Cự Giải nên cân nhắc và xác định lại một lần nữa trước khi bạn hoàn thành công việc nhé.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Bạn hoàn toàn có thể tin cậy vào mạng lưới quan hệ của bạn. Nó sẽ giúp bạn vượt qua bế tắc này. Có điều Sư Tử cần thể hiện sự khiêm tốn và nhún nhường đúng mực nhé, bạn sẽ thấy cuộc sống của mình nhanh chóng trở nên dễ dàng hơn.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Cho dù hôm nay bạn có không ngồi ở văn phòng đi chăng nữa, thì công việc vẫn cứ tiếp tục đeo bám bạn. Bạn sẽ phải xử lý những email đầy khó chịu hay kiên nhẫn trả lời những câu hỏi không ngừng nghỉ của sếp. Dù gì hãy cố gắng lên, bởi vì bạn sẽ xử lý tốt mọi vấn đề thôi mà.

Thứ tư của bạn (29/6) T603505

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Bạn vừa mới được tiếp năng lượng dồi dào và năng lực tư duy đang làm việc cực kỳ hiệu quả. Đây là khoảng thời gian hoàn hảo để Thiên Bình tranh thủ nỗ lực thu hút mọi người tham gia vào dự án mới của bạn đó.

Bò Cạp (23/10 – 21/11)

Hãy kiểm tra lại thật kỹ bản in nhiều lần và thậm chí hãy cho một chuyên gia đến hỗ trợ bạn. Một khi bạn giải mã được nội dung bên trong, bạn sẽ đưa ra được quyết định quan trọng cho vụ việc này.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Bạn biết rõ chuyện gì đang đến với bạn, vậy hãy bắt tay vào xử lý thôi. Bạn có thừa khả năng để đưa mọi việc về đúng quỹ đạo của chúng mà!

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn đang phải xử lý công việc với những con người gây khó khăn cho bạn hơn lúc thường, tuy nhiên, Ma Kết luôn có cách của riêng mình mà. Bạn sẽ vạch trần được mọi mưu đồ của họ trước khi mọi việc kết thúc.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Khả năng “nhìn xa trông rộng” của bạn giúp cho bạn luôn dẫn đầu trong nhiều việc, và lần này cũng thế. Điều quan trọng là bạn cần tìm ra một cách thể hiện mới để thuyết phục mọi người hơn. Mạnh dạn lên, bạn biết là bạn sẽ lại làm được mà.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Sự sáng tạo của Song Ngư trở nên nhạy bén hơn lúc nào hết. Hãy phát huy tốt khả năng của mình, bất kể là ở nhà hay ở nơi làm việc. Điều mà bạn cần làm bây giờ là xây dựng một kế hoạch mới để biến cuộc sống của mình trở nên dễ dàng hơn.
(Hãy độc những dòng nhắn nhủ đó và sống thật hồn nhiên bạn nha)

Theo bạn, chủ đề này được mấy sao:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Thứ tư của bạn (29/6)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang