Trường THCS Trần Quang Khải
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THCS Trần Quang Khải

Trường THCS Trần Quang Khải - Khởi Nguồn Đam Mê - Kết Nối Bạn Bè - Mở Rộng Tri Thức

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi cuối Thời gianNgười gửi cuối

ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Copy link này gửi đến cho bạn bè nha!

ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 I_icon_minitimeThu May 26, 2011 7:15 pm
2luvN
2luvN
Administrator
Administrator
Birthday : 04/05/1995

ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 Vide

Bài gửiTiêu đề: ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011

Nhân dịp kỉ niệm 121 năm ngày sinh của Bác Hồ vĩ đại, 70 năm ngày thành lập Đội thiếu niên tiền phong Hồ Chí Minh, sáng ngày 19 tháng 05 năm 2011, Liên Đội trường THCS Trần Quang Khải đã long trọng tổ chức Đại hội Cháu ngoan Bác Hồ năm học 2010 - 2011 cho HS toàn trường.

Với mục đích nhằm báo công lên Bác Hồ kính yêu, các cấp lãnh đạo Đảng và Nhà nước, các thầy cô giáo, anh chị tổng phụ trách và các bậc phụ huynh về những kết quả đạt được trong phong trào học tập và rèn luyện theo 5 điều Bác Hồ dạy; đồng thời nhằm biểu dương các tập thể và cá nhân đã đạt được những thành tích xuất sắc trong học tập và công tác Đội. Trên cơ sở đó, bầu đại biểu tham dự Đại hội Cháu ngoan Bác Hồ cấp Huyện. Đại hội là phần thưởng cho những Cháu ngoan Bác Hồ xuất sắc, là dịp để các đại biểu Cháu ngoan Bác Hồ của các chi đội gặp gỡ, trao đổi, học tập kinh nghiệm lẫn nhau góp phần xây dựng tổ chức Đội ngày càng vững mạnh.
Về tham dự có :
1. Ông Đặng Chí Thiệu – Phó trưởng phòng VHTT huyện Diên Khánh
2. Ông Phan Văn Trí – Đại diện Đảng ủy xã Diên Điền
3. Ông Đặng Thành Trung – Đại diện Công ty bảo hiểm Bảo Minh –
Diên Khánh
4. Ông Nguyễn Văn Tâm – Phó Bí thư xã đoàn Diên Điền
5. Ông Nguyễn Văn Chánh – Hội trưởng hội PHHS nhà trường
6. Ông Nguyễn Văn Phu – Thành viên hội PHHS nhà trường
Và cùng toàn thể giáo viên, công nhân viên và học sinh toàn trường.
Qua Đại hội, Liên Đội đã khen thưởng cho những tập thể và cá nhân đã có thành tích xuất sắc trong phong trào Đội như : Chi đội xuất sắc, đôi bạn cùng tiến, đội viên xuất sắc, …

[img][/img]ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00003.jpg
ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00006.jpg
ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00005.jpg
ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00010.jpg
ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00021.jpg
ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011 DSC00025.jpg
Sau khi báo công lên Bác những thành tích xuất sắc của các em học sinh. Bên Câu lạc bộ Di sản văn hóa cũng báo cáo kết quả hoạt động trong thời gian qua và khen thưởng cho một số cá nhân tiêu biểu trong hoạt động của Câu lạc bộ.
Buổi lễ diễn ra trang nghiêm nhưng không kém phần sôi nổi và hào hứng.

Nguồn: http://c2tqkhai-dk.khanhhoa.edu.vn/TinChiTiet/tabid/105/id/53/Default.aspx

Theo bạn, chủ đề này được mấy sao:
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

ĐẠI HỘI CHÁU NGOAN BÁC HỒ CẤP TRƯỜNG . Năm học : 2010 - 2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang